• kai_banner_01

Bayanin Kamfani

Yaɗa al'adar laima. Yi burin ƙirƙira da kuma zama nagari.

Mista Cai Zhi Chuan (David Cai), wanda ya kafa kuma mamallakin Xiamen Hoda Co., Ltd, ya taɓa yin aiki a wani babban masana'antar laima ta Taiwan tsawon shekaru 17. Ya koyi kowane mataki na samar da laima. A shekara ta 2006, ya fahimci cewa yana son ya sadaukar da rayuwarsa gaba ɗaya ga masana'antar laima kuma ya kafa Xiamen Hoda Co., Ltd.

 

A yanzu, kusan shekaru 18 sun shude, mun girma. Daga ƙaramar masana'anta mai ma'aikata 3 kacal zuwa yanzu, ma'aikata 150 da masana'antu 3, suna iya ɗaukar mutum 500,000 a kowane wata, gami da nau'ikan laima, kowane wata suna ƙirƙirar sabbin ƙira 1 zuwa 2. Mun fitar da laima zuwa ko'ina cikin duniya kuma mun sami kyakkyawan suna. An zaɓi Mr. Cai Zhi Chuan a matsayin shugaban masana'antar umbrella ta birnin Xiamen a shekarar 2023. Muna alfahari da hakan.

 

Mun yi imani da cewa za mu fi kyau a nan gaba. Domin mu yi aiki tare da mu, mu girma tare da mu, za mu kasance a nan koyaushe domin ku!

Tarihin Kamfani

A shekarar 1990, Mista David Cai ya isa Jinjiang. Fujian don kasuwancin laima. Ba wai kawai ya ƙware a fanninsa ba, har ma ya haɗu da ƙaunar rayuwarsa. Sun haɗu ne saboda laima da sha'awar laima, don haka suka yanke shawarar ɗaukar kasuwancin laima a matsayin abin da za su ci gaba da yi har abada. Sun kafa

Cai ba ya daina burinsa na zama shugaba a masana'antar laima. Kullum muna tunawa da taken su: Biyan buƙatun abokan ciniki, kyakkyawan sabis na abokin ciniki koyaushe zai zama babban fifikonmu don cimma nasara da nasara.

A yau, ana sayar da kayayyakinmu ga ko'ina cikin duniya, ciki har da Arewacin Amurka, Kudancin Amurka, Turai, da Asiya. Muna tattara mutane da sha'awa da ƙauna don mu iya samar da al'adar Hoda ta musamman. Muna fafutukar neman sabbin damammaki da kirkire-kirkire, don mu samar da mafi kyawun laima ga dukkan abokan cinikinmu.

Mu masana'anta ne kuma masu fitar da duk wani nau'in laima da ke Xiamen, China.

Ƙungiyarmu

https://www.hodaumbrella.com/products/

A matsayinmu na ƙwararren mai kera laima, muna da ma'aikata sama da 120, tallace-tallace na ƙwararru 15 na sashen kasuwanci na duniya, tallace-tallace na sashen kasuwanci na lantarki guda 3, ma'aikatan saye 5, masu zane 3. Muna da masana'antu 3 waɗanda ke da jimillar ƙarfin laima guda 500,000 a kowane wata. Ba wai kawai muna cin nasara a gasa mai ƙarfi tare da ƙarfin aiki mai ƙarfi ba, har ma muna da ingantaccen iko na inganci. Bugu da ƙari, muna da namu sashen ƙira da ƙirƙira don haɓaka sabbin samfura lokaci-lokaci. Yi aiki tare da mu, za mu nemo mafi kyawun mafita a gare ku.

MA'AIKATAN
MA'AIKATAN SAYARWA NA ƘWARARRU
Masana'anta
IYAWA

Takardar Shaidar