A matsayin wani ɓangare na al'adar kamfanoni da ta daɗe tana amfani da ita,Kamfanin Hoda na Xiamen Ltd.yana matukar farin cikin fara wani balaguron shekara-shekara mai kayatarwa na kamfani a ƙasashen waje. A wannan shekarar, don murnar cika shekaru 15 da kafuwa, kamfanin ya zaɓi wurare masu jan hankali na Singapore da Malaysia. Wannan al'adar tafiye-tafiye ta ƙungiya ba wai kawai ta haɓaka kyakkyawar alaƙa tsakanin ma'aikata ba, har ma ta yi aiki a matsayin misali na jajircewar kamfanin na samar da fa'idodi na musamman a masana'antar laima.
Ganin yadda masana'antar laima ke fuskantar ci gaba mai mahimmanci da kirkire-kirkire,Kamfanin Hoda na Xiamen Ltd.Ya yi imani da mahimmancin saka hannun jari a cikin ma'aikatansa. Tafiyar kamfanin ta shekara-shekara tana nuna sadaukarwar kamfanin na ba wa ma'aikatansa masu himma da kuma samar da dama ga gina ƙungiya da kuma bincika sabbin kasuwanni.
A lokacin wannan tafiya mai ban mamaki, ƙungiyar za ta sami damar nutsewa cikin al'adu daban-daban guda biyu yayin da take jin daɗin abubuwan ban sha'awa da kuma yanayin Singapore da Malaysia mai cike da haske. Daga manyan gine-ginen sama na Singapore masu ban sha'awa zuwa wuraren cin abinci daban-daban a Malaysia, wannan tafiya tana alƙawarin zama abin da ba za a manta da shi ba.
Baya ga yanayin murnar tafiyar kamfanin ta wannan shekarar,Kamfanin Hoda na Xiamen Ltd.ya fahimci mahimmancin kasancewa da masaniya game da sabbin ci gaba a masana'antar laima. A duk tsawon tafiye-tafiyen su, membobin ƙungiyar za su sami damar yin hulɗa da ƙwararrun masana'antu na gida da kuma samun fahimta mai mahimmanci game da sabbin abubuwa, fasahohin zamani, da kuma yanayin kasuwa.
Manajan Darakta na Xiamen Hoda Co.,Ltd ya bayyana sha'awarsa game da tafiyar da ke tafe, yana mai cewa, "Tafiyar da muke yi kowace shekara a kamfaninmu shaida ce ta jajircewarmu ga jin daɗin ma'aikatanmu da kuma sha'awarmu ta ci gaba da kasancewa a sahun gaba a masana'antar laima. A wannan shekarar, yayin da muke bikin cika shekaru 15 da kafuwa, ba wai kawai muna yin tunani kan nasarorin da muka samu ba ne, har ma muna fatan samun damarmaki masu kayatarwa da ke gaba."
Wannan tafiya ta kamfani mai ban mamaki ta zama shaida ga jajircewar Xiamen Hoda Co.,Ltd wajen haɓaka kyakkyawan yanayin aiki, da ba wa ma'aikatanta lada mai kyau, da kuma haɓaka ƙarfin haɗin gwiwa wanda ya taka muhimmiyar rawa wajen nasarar kamfanin.
Ku kasance tare da mu don samun sabbin bayanai game da tafiyarsu yayin da ƙungiyar ke bincika sabbin fannoni, ƙarfafa alaƙa, da kuma ƙarfafa matsayinsu a matsayin jagorar masana'antu a kasuwar laima.
Lokacin Saƙo: Agusta-14-2023






