• kai_banner_01

Yaushe muke amfani da laima, yawanci muna amfani da ita ne kawai lokacin da ruwan sama mai sauƙi ko mai ƙarfi ya yi yawa. Duk da haka, ana iya amfani da laima a wasu wurare da yawa. A yau, za mu nuna yadda ake amfani da laima ta hanyoyi da yawa dangane da ayyukansu na musamman.

Idan ba a yi ruwan sama sosai a waje ba, mutane ba sa son amfani da laima. Domin wani lokacin laima tana da girma sosai kuma tana da wahalar ɗauka, mutane kawai suna saka hularsu su tafi. Amma a gaskiya ma, tare da lalacewar gurɓataccen muhalli, ruwan sama wani lokacin yana cike da acid, idan aka shafe shi da ruwan acid na dogon lokaci, yana iya haifar da asarar gashi, ciwon daji, har ma da barazana ga rayuwa da lafiya. Saboda haka, har yanzu muna ba da shawarar amfani da laima, matsalar wahalar ɗauka za a iya magance ta ta hanyar ɗaukar laima mai naɗewa.

xdrtf (1)
xdrtf (2)

Baya ga amfani da laima a ranakun damina, a wasu ƙasashen Asiya, mutane ma suna amfani da laima a ranakun damina. Wannan saboda yanzu laima tana da kariya daga rana, matuƙar an rufe ta da laima da wani abu mai kama da laima.Rufin kariya daga UVA Asiya, mutane ba sa son a yi musu fenti ko a ƙone su da hasken rana mai zafi, don haka suna sane da riƙe laima lokacin da rana ke haskakawa a waje. An san cewa tsawon lokacin da ake ɗauka don ɗaukar hasken UV na iya cika jiki da bitamin masu mahimmanci, amma a lokaci guda damar kamuwa da ciwon daji na fata yana ƙaruwa sosai. Saboda haka, muna kuma ba da shawarar ɗaukar laima wanda zai iya kare ku daga rana a duk lokacin da rana ke haskakawa, kamar yadda laima ta yau da kullun ba ta cimma tasirin juriya ga hasken UV ba.

Baya ga kariya daga ruwan sama da rana,maƙallin laimaza a iya yin wasu kayayyaki masu amfani. Misali, laima mai ratsa jiki, hannun wannan laima yana cikin siffar sanda. Manufar wannan ƙira ta asali ita ce inganta yanayin da laima ke amfani da shi sosai, lokacin da kake buƙatar tafiya a cikin mummunan yanayi, za ka iya amfani da sandar don taimaka maka ka yi tafiya cikin sauƙi. Wannan laima kuma na iya zama babbar kyauta ga dattawan iyalinka.

xdrtf (3)
xdrtf (4)

A sama akwai wasu shawarwari kan wasu wurare da za a iya amfani da laima. Wannan labarin dole ne ya ba da shawarwari masu kyau game da yadda ake amfani da laima a wasu wurare da yawa. A matsayinmu na babban masana'antar laima a China, ba wai kawai muna ba ku laima masu inganci ba, har ma da ilimin laima mai kyau.


Lokacin Saƙo: Mayu-24-2022