Mabuɗin fasali:
✔ Babban Juriya na Iska - Ƙarfafa tsarin fiberglass tare da haƙarƙari 10 masu ƙarfi yana tabbatar da kwanciyar hankali a cikin yanayi mai tsanani.
✔ Eco-Friendly Wooden Handle - Halittar katako na dabi'a yana ba da kwanciyar hankali, ergonomic riko yayin ƙara taɓawa na ladabi.
✔ High-Quality Sun-Blocking Fabric - UPF 50+ UV kariya kariya daga cutarwa hasken rana, kiyaye ka sanyi da kuma hadari.
✔ Faɗin Rufe - 104cm (41-inch) faɗin alfarwa yana ba da cikakkiyar kariya ga mutum ɗaya ko biyu.
✔ Karami & Mai ɗaukar nauyi - Tsarin 3-ninka yana ba da sauƙin ɗauka a cikin jaka ko jakunkuna.
Mafi dacewa don tafiye-tafiye, zirga-zirga, ko amfani na yau da kullun, wannan laima mai buɗewa ta atomatik tana haɗa ƙarfi, salo, da dacewa cikin ƙira ɗaya.
Abu Na'a. | HD-3F57010KW03 |
Nau'in | 3 ninka laima |
Aiki | auto bude mota kusa, hana iska, toshe rana |
Material na masana'anta | pongee masana'anta tare da baƙar fata uv shafi |
Material na firam | bakin karfe shaft, karfafa 2-section fiberglass hakarkarinsa |
Hannu | katako rike |
Diamita Arc | 118 cm |
Diamita na ƙasa | 104 cm |
Haƙarƙari | 570mm* 10 |
Tsawon rufe | 34.5 cm |
Nauyi | 470 g (ba tare da jaka ba); 485 g (tare da jakar masana'anta biyu) |
Shiryawa | 1pc/polybag, 25pcs/ kartani, |